Thông tin mô tả
Bán nhà góc 2MT 95 Phan Xích Long và Nguyễn Công Hoan, P2, Q. Phú Nhuận. - Vị trí nằm ở khu ẩm thực Phan Xích Long, Tương lai tăng giá cực kì.
- DT: 8x16m, hầm 5 tầng.
-
- Vị trí siêu đẹp, khu vực
-
- Thông tin cam kết 100
-
Giá: 73 Tỷ
Diện tích: 145 m2
Giá/m2: 503,45 Triệu/m2
815133
Mua bán
- DT: 8x16m, hầm 5 tầng.
-
- Vị trí siêu đẹp, khu vực
-
- Thông tin cam kết 100
-
Nguyễn Phạm Thành Đạt
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2