Thông tin mô tả
+
+ Giáp các đường lớn Nguyễn Văn Trỗi, Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ,
+ Gần Công Viên Hoàng Văn Thụ,
+ Xây Văn Phòng, Spa.
Chuyên Bán Nhà
Giá: 18,99 Tỷ
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 172,64 Triệu/m2
798926
Mua bán
+
+ Gần Công Viên Hoàng Văn Thụ,
+ Xây Văn Phòng, Spa.
Chuyên Bán Nhà
Lê Thanh Duy
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2