Thông tin mô tả
Bán nhà 1 trệt 3 + lầu sân thượng nhà xây mới để ở MT đường Nguyễn Văn Cừ
Vị trí: Số 147 Nguyễn Văn Cừ - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ.
-
-
- Hướng:
- Lộ giới: 30m.
Kết cấu: 1 sân đậu ôtô, 1 phòng khách, 6
Giá: 14,9 Tỷ
Diện tích: 306 m2
Giá/m2: 48,69 Triệu/m2
627726
Mua bán
-
-
- Hướng:
- Lộ giới: 30m.
Kết cấu: 1 sân đậu ôtô, 1 phòng khách, 6
Nhi Nguyễn
91B/19 Đường Nguyễn Đệ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
2,65 tỷ
60 m2
Đường 5, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
1,52 tỷ
80 m2
Đường Mậu Thân, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
45 tỷ
288 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
30 tỷ
120 m2