Thông tin mô tả
2
Bán đất tặng nhà 119
Đoạn đường
Hướng Đông ra biển.
Giá: 20,8
Giá: 20,8 Tỷ
Diện tích: 119 m2
Giá/m2: 174,79 Triệu/m2
891263
Mua bán
2
Bán đất tặng nhà 119
Đoạn đường
Hướng Đông ra biển.
Giá: 20,8
Nguyễn Thị Linh Trang
Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
3,877 tỷ
68 m2
Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
2,632 tỷ
53 m2
Đường Hoàng Minh Thắng, Khu đô thị FPT City, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
2,53 tỷ
48 m2
Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
3,85 tỷ
68 m2