Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Trung Văn, Nam Từ Liêm.
*
*
* Vị trí đắc địa, mặt phố
* Bán đất tặng nhà 4tầng.
*
*
Giá: 21,5 Tỷ
Diện tích: 134 m2
Giá/m2: 160,45 Triệu/m2
929534
Mua bán
Bán nhà mặt phố Trung Văn, Nam Từ Liêm.
*
*
* Vị trí đắc địa, mặt phố
* Bán đất tặng nhà 4tầng.
*
*
Hoàng Quân
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2