Thông tin mô tả
Bán toà nhà văn phòng lô góc mặt phố Thiên Hiền, Mĩ Đình,
Thiết kế thông sàn,chuẩn mô hình văn phòng.
TrNg thiết bị, nội thất cơ bản.
Khai thác cho thuê 145tr/tháng.
Giá: 35.5
Giá: 35,5 Tỷ
Diện tích: 105 m2
Giá/m2: 338,10 Triệu/m2
729624
Mua bán
Bán toà nhà văn phòng lô góc mặt phố Thiên Hiền, Mĩ Đình,
Thiết kế thông sàn,chuẩn mô hình văn phòng.
TrNg thiết bị, nội thất cơ bản.
Khai thác cho thuê 145tr/tháng.
Giá: 35.5
Nt Hằng
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2