Thông tin mô tả
Bán
Nhà nằm mặt phố Nguyễn Văn Cừ,
2 đường phố to nhất
phố thông sang phố Hồng Tiến, Ngô Gia Tự, Nguyễn Văn Linh Ngọc Lâm...
Vị trí đẹp nhất phố, hiếm, ít người bán, khu phố tấp nập, sầm uất, cách Hồ Gươm 5
- vài
Giá: 27 Tỷ
Diện tích: 175 m2
Giá/m2: 154,29 Triệu/m2
716075
Mua bán
Bán
Nhà nằm mặt phố Nguyễn Văn Cừ,
2 đường phố to nhất
- vài
Đỗ Thị Hoa
Lô đất NO15 & NO16 khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội
8E-05 triệu
54 m2
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
127 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,7 tỷ
50 m2
Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội
18,9 tỷ
55 m2