Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà mặt phố Ngô Gia Tự, đoạn ngay đầu phố KD đỉnh.
DT 113
+ Vị trí víp mặt phố gần ngay
+ Tiện ích ngập tràn chỉ vài bước chân
Giá 17
Giá: 17,4 Tỷ
Diện tích: 113 m2
Giá/m2: 153,98 Triệu/m2
753358
Mua bán
DT 113
+ Vị trí víp mặt phố gần ngay
+ Tiện ích ngập tràn chỉ vài bước chân
Giá 17
Vũ Quang Nam
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
16,97 tỷ
83,5999984741211 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2