Thông tin mô tả
Bán nhà 3 tầng 3 mê đường CHƠN TÂM 9 - Gần
-P.Hòa Khánh, TP Đà Nẵng
-
-Đường 5,5m, lề 3m
-Đầy đủ Công năng sử dụng: Gồm 4
-
Giá: 7
Giá: 7,9 Tỷ
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 102,60 Triệu/m2
1051550
Mua bán
Bán nhà 3 tầng 3 mê đường CHƠN TÂM 9 - Gần
-P.Hòa Khánh, TP Đà Nẵng
-
-Đường 5,5m, lề 3m
-Đầy đủ Công năng sử dụng: Gồm 4
-
Giá: 7
Nguyễn Hữu Thái
Đường Nguyễn Thúy, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
9,3 tỷ
85 m2
Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
100 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
9,028 tỷ
140 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
6,9 tỷ
72 m2