Thông tin mô tả
Bán nhà 3 tầng và 1
- Dtđ: 243
- Gồm 1 cái nhà 3 tầng và 1
- Đường rộng: 10,5m, lề 7,5m
- Hướng:
- Công năng: Đầy đủ công năng sử dụng
- Vị trí: Nằm trên trục đường
- Giá: 20
Giá: 20 Tỷ
Diện tích: 243 m2
Giá/m2: 82,30 Triệu/m2
1035314
Mua bán
Bán nhà 3 tầng và 1
- Dtđ: 243
- Gồm 1 cái nhà 3 tầng và 1
- Đường rộng: 10,5m, lề 7,5m
- Hướng:
- Công năng: Đầy đủ công năng sử dụng
- Vị trí: Nằm trên trục đường
- Giá: 20
Nguyễn Hữu Thái
Đường Mê Linh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
2,4 tỷ
66 m2
Đường Nguyễn Thúy, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
9,3 tỷ
85 m2
Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
100 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
9,028 tỷ
140 m2