Thông tin mô tả
- Chính chủ cần bán - hoặc cho thuê nhà nguyên căn 3 tầng
-
- Nhà
-
- Lề 5m, đường 33m,
- Bán - Cho thuê làm văn phòng, Mở Công ty
-
Giá: 7,65 Tỷ
Diện tích: 155 m2
Giá/m2: 49,35 Triệu/m2
918620
Mua bán
- Chính chủ cần bán - hoặc cho thuê nhà nguyên căn 3 tầng
-
- Nhà
-
- Lề 5m, đường 33m,
- Bán - Cho thuê làm văn phòng, Mở Công ty
-
Lanh Truong
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2