Thông tin mô tả
Rẻ nhất khu vực
Phố Lê Thanh Nghị, giao nhau với đường Tiểu La, Phan Đăng Lưu, Tố Hữu, Nguyễn Hữu Thọ.
Tiện ích bạt ngàn.
+ Giá chào: 13
Giá: 13,99 Tỷ
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 107,62 Triệu/m2
733603
Mua bán
Rẻ nhất khu vực
Tiện ích bạt ngàn.
+ Giá chào: 13
Lê Thị Bích Phượng
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2