Thông tin mô tả
Cần bán nhà MT đường Thanh Sơn,
Vị trí: Gần ký túc xá
Đường 7.5m lề 3m.
Giá: 2,98 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 85,14 Triệu/m2
778093
Mua bán
Cần bán nhà MT đường Thanh Sơn,
Vị trí: Gần ký túc xá
Đường 7.5m lề 3m.
Cái Viết Hải
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2