Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố
Vị trí cực đẹp, trung tâm
Thiết kế chắc chắn, nhà đẹp phù hợp nhiều khách săn tìm,
Cho thuê dòng tiền khủng.
Giao cắt các tuyến phố Bà
Sổ
Giá: 25 Tỷ
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 694,44 Triệu/m2
862281
Mua bán
Bán nhà mặt phố
Vị trí cực đẹp, trung tâm
Thiết kế chắc chắn, nhà đẹp phù hợp nhiều khách săn tìm,
Cho thuê dòng tiền khủng.
Giao cắt các tuyến phố Bà
Sổ
Phạm Đình Thảo
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2