Thông tin mô tả
Vị trí: Phố văn phòng, nhiều trụ sở cơ quan chính phủ, gần công viên Thống Nhất, hồ Thiền Quang.
Nhà cũ bán đất. Phù hợp xây tòa nhà văn phòng.
Giá: 85,8 Tỷ
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 536,25 Triệu/m2
907319
Mua bán
Nhà cũ bán đất. Phù hợp xây tòa nhà văn phòng.
Mr Hiếu
Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
12 tỷ
43 m2
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2