Thông tin mô tả
VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - PHỐ HIẾM NHÀ BÁN - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG -
_Hiện trạng 3 tâng cũ chủ xác định bán đất .trước chủ cho thuê 50tr/tháng.
_nhà nằm vị trí đẹp ,
_
Giá: 25 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 390,62 Triệu/m2
824480
Mua bán
VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - PHỐ HIẾM NHÀ BÁN - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG -
_nhà nằm vị trí đẹp ,
_
TRẦN HỶ
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8,42 tỷ
46 m2
Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
12 tỷ
43 m2
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2