Thông tin mô tả
- Nhà to đẹp, đang cho thuê
-
- Đầu đường Chiến Thắng, vị trí
- GIá chỉ nhỉnh 150tr/
- Khu phố trung tâm của
-
Giá: 9,5 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 166,67 Triệu/m2
939591
Mua bán
- Nhà to đẹp, đang cho thuê
-
- Đầu đường Chiến Thắng, vị trí
- GIá chỉ nhỉnh 150tr/
- Khu phố trung tâm của
-
Lê Văn Cường
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2