Thông tin mô tả
Mặt phố Chiến Thắng, Văn Quán KD sầm uất, 86
- Nhà mặt phố phân lô 2 mặt đường trước sau
- Cách 200m có Chợ đầu mối Nông sản, nhiều
- Hiện trạng nhà 5 tầng chủ đang cho thuê 2 mặt
-
- Giá 21.9
Giá: 21,9 Tỷ
Diện tích: 86 m2
Giá/m2: 254,65 Triệu/m2
824510
Mua bán
Mặt phố Chiến Thắng, Văn Quán KD sầm uất, 86
- Nhà mặt phố phân lô 2 mặt đường trước sau
- Cách 200m có Chợ đầu mối Nông sản, nhiều
- Hiện trạng nhà 5 tầng chủ đang cho thuê 2 mặt
-
- Giá 21.9
Nguyễn Hải Yến
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2