Thông tin mô tả
+ Vị trí đẹp, không dính ga tầu, gần chợ Phùng Khoang khu vực đông sinh viên,
+ Hiện tại chủ đang cho thuê hơn 10
+
+
Giá: 9,7 Tỷ
Diện tích: 46 m2
Giá/m2: 210,87 Triệu/m2
981399
Mua bán
+ Hiện tại chủ đang cho thuê hơn 10
+
+
Hoàng Duy Kiên
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2