Thông tin mô tả
Chính chủ GĐ cần bán nhà 7 tầng, mặt phố - đường Chiến Thắng, Hà Đông,
Vị trí: Nhà mặt phố,
Thiết kế: Mỗi tầng 3
Giá: 33,9 Tỷ
Diện tích: 115 m2
Giá/m2: 294,78 Triệu/m2
951293
Mua bán
Vị trí: Nhà mặt phố,
Thiết kế: Mỗi tầng 3
Nguyễn Mạnh Trường
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
8,5 tỷ
35 m2