Thông tin mô tả
Mặt phố Trần Phú Hà Đông, 102m vỉa hè rộng 6m
- Vị trí cực đẹp, mặt phố vỉa hè rộng
- Gần nhiều
- Hiện tại chủ đang cho thuê
-
- Giá 26.5
Giá: 26,5 Tỷ
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 259,80 Triệu/m2
741162
Mua bán
Mặt phố Trần Phú Hà Đông, 102m vỉa hè rộng 6m
- Vị trí cực đẹp, mặt phố vỉa hè rộng
- Gần nhiều
- Hiện tại chủ đang cho thuê
-
- Giá 26.5
Nguyễn Hải Yến
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
8,5 tỷ
35 m2