Thông tin mô tả
Vị trí
-
- Đang cho thuê 4 tầng làm nhà hàng. Dòng tiền 80
Chuyên
Làm việc
Giá: 31,8 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 435,62 Triệu/m2
955089
Mua bán
Vị trí
-
- Đang cho thuê 4 tầng làm nhà hàng. Dòng tiền 80
Chuyên
Làm việc
Trần Đình Huy
Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
1,5 tỷ
52 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
8 tỷ
70 m2
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,5 tỷ
60 m2
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2