Thông tin mô tả
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT MẶT PHỐ XÃ ĐÀN, MẶT PHỐ SIÊU RẺ, CHỈ 370Tr/M2
- Thửa đất có một không hai
- Sau quy hoạch thành 2 mặt phố + một mặt ngõ
-
- HIỆN TRẠNG 3 SỔ, CÓ THỂ GỘP SỔ 1 CHỦ
- QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH
-
- XÂY TOÀ VĂN PHÒNG
Giá: 69 Tỷ
Diện tích: 186 m2
Giá/m2: 370,97 Triệu/m2
680934
Mua bán
- Thửa đất có một không hai
- Sau quy hoạch thành 2 mặt phố + một mặt ngõ
-
- HIỆN TRẠNG 3 SỔ, CÓ THỂ GỘP SỔ 1 CHỦ
- QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH
-
- XÂY TOÀ VĂN PHÒNG
Nguyễn Quốc Tuấn
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,5 tỷ
60 m2
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2