Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Hoàng Cầu -
Vị trí đắc địa, phù hợp
Giá: 65 Tỷ
Diện tích: 134 m2
Giá/m2: 485,07 Triệu/m2
975815
Mua bán
Bán nhà mặt phố Hoàng Cầu -
Vị trí đắc địa, phù hợp
Đỗ Văn Chiều
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2
Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,6 tỷ
56 m2