Thông tin mô tả
- Toà nhà nằm ở vị trí đẹp trung tâm
-
- Toà nhà
- Hiện đang cho thuê 3 tầng 1,2,3 là 150tr/tháng. Khi cho thuê full số tầng có thể đạt doanh thu 350tr/tháng.
-
- Giá
Giá: 93 Tỷ
Diện tích: 220 m2
Giá/m2: 422,73 Triệu/m2
848723
Lê Tuấn Cường
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2