Thông tin mô tả
SIÊU PHẨM LÔ GÓC MẶT PHỐ
- Vị trí nhà mặt phố LÔ GÓC không thể đẹp hơn 1 mặt phố, 1 mặt ngõ
- Hiện trạng 3 tầng cũ, chủ đang cho thuê dòng tiên 80
Giá: 40,9 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 454,44 Triệu/m2
746883
Mua bán
SIÊU PHẨM LÔ GÓC MẶT PHỐ
- Hiện trạng 3 tầng cũ, chủ đang cho thuê dòng tiên 80
Nguyễn Tố Quyên
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2
Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,6 tỷ
56 m2