Thông tin mô tả
Mặt Hồ Văn Chương
Hiện chủ đang cho người nhà thuê vừa ở vừa
- Tầng 1,2: Cho thuê
- Tầng 3,4: 2
- Tầng 5: Phòng ăn.
- Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi.
+
+ Giá: chỉ 9,5
+
Giá: 9,5 Tỷ
Diện tích: 33 m2
Giá/m2: 287,88 Triệu/m2
824486
Mua bán
Mặt Hồ Văn Chương
Hiện chủ đang cho người nhà thuê vừa ở vừa
- Tầng 1,2: Cho thuê
- Tầng 3,4: 2
- Tầng 5: Phòng ăn.
- Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi.
+
+ Giá: chỉ 9,5
+
Đăng Văn Vượng
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2