Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà mặt phố Xã Đàn, Đống Đa,
-
- Hiện trạng nhà đang cho thuê 90 tr/ tháng.
-
- Xây 5 tầng.
-
- Vỉa hè 5m.
- Đường rộng 60m.
Phố
Thuận tiện đi lại kết nối 4
Giá: 31 Tỷ
Diện tích: 58 m2
Giá/m2: 534,48 Triệu/m2
862200
Mua bán
Chính chủ bán nhà mặt phố Xã Đàn, Đống Đa,
-
- Hiện trạng nhà đang cho thuê 90 tr/ tháng.
-
- Xây 5 tầng.
-
- Vỉa hè 5m.
- Đường rộng 60m.
Phố
Thuận tiện đi lại kết nối 4
Hai Smartland
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2