Thông tin mô tả
-
- Vị trí trung tâm
-
- Nhà cũ xác định bán đất, chủ mới đầu tư xây tòa văn phòng 8 tầng VIP nhất phố.
-
Giá: 179,2 Tỷ
Diện tích: 560 m2
Giá/m2: 320 Triệu/m2
811130
Mua bán
-
- Vị trí trung tâm
-
-
Đinh Quang Tú
Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
1,8 tỷ
55 m2
Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,75 tỷ
48 m2
Đường Tây Sơn, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,32 tỷ
90 m2