Thông tin mô tả
Bán nhà mặt Phố Vọng - nhà mới -
Thông số: 35
Mô tả:
Mặt phố
Nhà mới thiết kế cầu thang cuối tầng 1
Giá: 13,5 Tỷ
Diện tích: 37 m2
Giá/m2: 364,86 Triệu/m2
934006
Mua bán
Bán nhà mặt Phố Vọng - nhà mới -
Thông số: 35
Mô tả:
Mặt phố
Nhà mới thiết kế cầu thang cuối tầng 1
Hoàng Mạnh
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2