Thông tin mô tả
+ Bán toà nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu,
+ DT : 150
+ Tầng 1 – tầng 4 : Thiết kế thông sàn cho thuê VP,
+
+ Giá : 179
+
*** Uy Tín - Tận Tâm ***
Giá: 179 Tỷ
Diện tích: 150 m2
Giá/m2: 1193,33 Triệu/m2
1055155
Mua bán
+ Bán toà nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu,
+ DT : 150
+ Tầng 1 – tầng 4 : Thiết kế thông sàn cho thuê VP,
+
+ Giá : 179
+
*** Uy Tín - Tận Tâm ***
Kiều Công Nghiệp
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2