Thông tin mô tả
Toà văn phòng mặt phố Cầu Giấy - 62
Tương lai đột biến giá trị.
- Thiết kế thông sàn, thang máy và thang bộ cuối nhà.
- Gồm 1 tầng hầm và 7 tầng nổi. Thang máy lên hết tầng 8.
- Phù hợp với
-
Giá: 23,3 Tỷ
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 375,81 Triệu/m2
976027
Mua bán
Toà văn phòng mặt phố Cầu Giấy - 62
Tương lai đột biến giá trị.
- Thiết kế thông sàn, thang máy và thang bộ cuối nhà.
- Gồm 1 tầng hầm và 7 tầng nổi. Thang máy lên hết tầng 8.
- Phù hợp với
-
Nguyễn Ngọc Huyền
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2