Thông tin mô tả
- Bán tòa nhà 8 tầng thang máy Nguyễn Đình Hoàn 55
-
- Nhà xây mới 8 tầng thang máy, có hầm.
- Thiết kế thông sàn.
- Đã có
-
-
- AE Môi giới không làm phiền
Giá: 26,5 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 481,82 Triệu/m2
794564
Mua bán
- Bán tòa nhà 8 tầng thang máy Nguyễn Đình Hoàn 55
-
- Nhà xây mới 8 tầng thang máy, có hầm.
- Thiết kế thông sàn.
- Đã có
-
-
- AE Môi giới không làm phiền
An BĐS Biệt Thự, Phân Lô
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2