Thông tin mô tả
Mặt phố trung tâm Cầu Giấy - 8 tầng thang máy - thông sàn - hầm để xe - hệ thống
-
- Vị trí đắc địa, trung tâm
- Tòa nhà 8 tầng, 1 hầm 7 nổi, 1 tum,
- SĐCC, giao dịch nhanh chóng.
Giá: 62 Tỷ
Diện tích: 107 m2
Giá/m2: 579,44 Triệu/m2
934058
Mua bán
-
- Vị trí đắc địa, trung tâm
- Tòa nhà 8 tầng, 1 hầm 7 nổi, 1 tum,
- SĐCC, giao dịch nhanh chóng.
Thành Chung 555
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2