Chuyển nhượng nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Giá: 32 Tỷ

Diện tích: 63 m2

Giá/m2: 507,94 Triệu/m2

1056021

Mua bán

Thông tin mô tả

🔥 SIÊU PHẨM HIẾM – NHÀ NHƯ BIỆT PHỦ – PHÒNG RỘNG – ĐẸP – ĐẲNG CẤP KHÁC BIỆT

📌 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG – TRUNG TÂM LÕI 

♦️ Nằm tại khu vực lõi Cầu Giấy – vị trí hiếm, không có sp thay thế.

♦️ Mặt phố oto tránh, vỉa hè rộng – KD cực tốt.

♦️ Kết nối nhanh các trục đường lớn, giao thông thuận tiện.

♦️ Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, giá trị TS tăng bền vững.

🏛️ NỘI THẤT SANG TRỌNG – PHÒNG RỘNG – KHÔNG GIAN ĐẸP

 ♦️ Thiết kế như căn biệt thự cao cấp – từng không gian đều đc chăm chút tỉ mỉ.

♦️ Phòng khách rộng, sang trọng – tạo ấn tượng đẳng cấp ngay từ bước vào.

♦️ PN lớn, thoáng sáng, bố trí hợp lý – cảm giác nghỉ dưỡng trong chính căn nhà.

♦️ nội thất luxury đồng bộ phong cách luxury, vật liệu chọn lọc kỹ lưỡng.

♦️ Không gian mở, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, nhà cực kỳ thoáng và dễ chịu.

🏠 CÔNG NĂNG TỐI ƯU – Ở & KD 

♦️ Tầng 1: Sảnh KD / không gian đón tiếp sang trọng.

♦️ Tầng 2–6: Mỗi tầng 1 phòng khép kín rộng, đẹp, đầy đủ tiện nghi.

♦️ Tầng 7: Phòng khách + phòng thờ.

♦️ Tầng 8: Bếp + tum + sân phơi + không gian thư giãn.

✨ GIÁ TRỊ ĐẶC BIỆT 

👉 DT nhỏ nhưng thiết kế cực kỳ tối ưu – phòng rộng như nhà lớn

👉 Nội thất sang trọng tạo cảm giác sống đẳng cấp ngay khi bước vào

👉 Phù hợp khách VIP, doanh nhân, NĐT giữ TS lâu dài

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực