Thông tin mô tả
Mặt phố lớn - vỉa hè to -
Mô tả:
+ Mặt phố lớn, vỉa hè rộng
+ Nhà 4 tầng, hiện tại chủ đang cho thuê cả nhà,
+
Giá: 26,7 Tỷ
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 593,33 Triệu/m2
958820
Mua bán
Mặt phố lớn - vỉa hè to -
Mô tả:
+ Mặt phố lớn, vỉa hè rộng
+ Nhà 4 tầng, hiện tại chủ đang cho thuê cả nhà,
+
Buithithoa
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2