Thông tin mô tả
- Vị trí đẹp nhất mặt phố Cầu Giấy vỉa hè thênh thang rộng 6m,
- Nhà hiện trạng 4 tầng cũ, chủ mới về tiếp tục cho thuê
- Mặt phố đẹp nhất
- Giá: 48
Giá: 48 Tỷ
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 551,72 Triệu/m2
666879
Mua bán
- Nhà hiện trạng 4 tầng cũ, chủ mới về tiếp tục cho thuê
- Mặt phố đẹp nhất
- Giá: 48
Nguyễn Thị Oanh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2