Thông tin mô tả
Cần bán đất tặng
-
- Hiện có
- mặt đường rộng 33m, lề rộng đến 10m
- Gjá: 7
-
- Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà & đất
- Nhận tìm nhà và đất theo yêu cầu của
- Hỗ Trợ giấy tờ
- Xin cảm ơn Quý cô chú
Giá: 7 Tỷ
Diện tích: 151 m2
Giá/m2: 46,36 Triệu/m2
1035331
Mua bán
Cần bán đất tặng
-
- Hiện có
- mặt đường rộng 33m, lề rộng đến 10m
- Gjá: 7
-
- Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà & đất
- Nhận tìm nhà và đất theo yêu cầu của
- Hỗ Trợ giấy tờ
- Xin cảm ơn Quý cô chú
Nguyễn Thị Lý
Đường Hà Huy Giáp, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
8 tỷ
90 m2
Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
6,38 tỷ
100 m2
Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
2,15 tỷ
80 m2
Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
6,2 tỷ
220 m2