Thông tin mô tả
Chủ cần bán để vìa quê định cư.
- Cần bán nhà đường Lê Quang Định,
- Ngang 4.4m, dài 18m. DTSĐ 49
- Số tầng: 3.
- Nhà nằm
- Nhà đẹp, không lỗi phong thủy, thuận tiện cho
- Khu vực đông đúc, thuận lợi di chuyển qua các
-
-
Giá: 13,5 Tỷ
Diện tích: 49 m2
Giá/m2: 275,51 Triệu/m2
669379
Mua bán
Chủ cần bán để vìa quê định cư.
- Cần bán nhà đường Lê Quang Định,
- Ngang 4.4m, dài 18m. DTSĐ 49
- Số tầng: 3.
- Nhà nằm
- Nhà đẹp, không lỗi phong thủy, thuận tiện cho
- Khu vực đông đúc, thuận lợi di chuyển qua các
-
-
Mạnh Tài Bds
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2