Thông tin mô tả
Giá quá tốt đầu tư bán đất tặng nhà 4 lầu còn mới
Kết cấu 4 lầu, đúc BTCT, gồm
Vị trí
Vị trí đẹp, ngay Lê Quang Định, Nguyễn Văn Đậu, giáp Phú Nhuận,
Giá còn gặp chủ
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 155 m2
Giá/m2: 89,68 Triệu/m2
896772
Mua bán
Giá quá tốt đầu tư bán đất tặng nhà 4 lầu còn mới
Kết cấu 4 lầu, đúc BTCT, gồm
Vị trí
Giá còn gặp chủ
Trịnh Hiếu Pikachu
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2