Thông tin mô tả
Chỉ 127
Kết cấu: 1 tầng đang cho thuê mặt bằng và phòng trọ.
Vị trí đẹp,
Chỉ 127
Giá: 14,6 Tỷ
Diện tích: 115 m2
Giá/m2: 126,96 Triệu/m2
792366
Mua bán
Chỉ 127
Kết cấu: 1 tầng đang cho thuê mặt bằng và phòng trọ.
Vị trí đẹp,
Chỉ 127
Xuân Hòa
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2