Thông tin mô tả
(Hạ giá 5
- Bán nhà góc 2
-
-
-
- Kết cấu: 1 trệt lửng 3 lầu nhà đẹp.
- Vị trí: 2
- Giá: 24.9
-
-
Giá: 24,9 Tỷ
Diện tích: 132 m2
Giá/m2: 188,64 Triệu/m2
636414
Mua bán
(Hạ giá 5
- Bán nhà góc 2
-
-
-
- Kết cấu: 1 trệt lửng 3 lầu nhà đẹp.
- Vị trí: 2
- Giá: 24.9
-
-
Phan Quang Din
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2