Thông tin mô tả
Cho Thuê Hoặc Bán Khu Bình Quới Thanh Đa
Thích hợp làm kho nhà xưởng xây văn phòng hoặc xây
- Ngang 25m dài 27m dtcn 690m2
- Đất ở đô thị
-
-
- Vị trí hẻm đẹp
Giá: 35 Tỷ
Diện tích: 690 m2
Giá/m2: 50,72 Triệu/m2
764092
Mua bán
Cho Thuê Hoặc Bán Khu Bình Quới Thanh Đa
Thích hợp làm kho nhà xưởng xây văn phòng hoặc xây
- Ngang 25m dài 27m dtcn 690m2
- Đất ở đô thị
-
-
- Vị trí hẻm đẹp
Bùi Hiển
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,99 tỷ
62 m2
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,49 tỷ
67 m2
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2