Thông tin mô tả
Tiện ích xung quanh
+
+ Kết cấu: Trệt, hiện cho thuê làm phòng xưởng cho thuê 75
+
+ Đường hiện hữu 18m có vỉa hè, khu cực kỳ sầm uất kết nối đường Lê Văn Quới, Hương lộ 2, Tỉnh lộ 10, Khu Tên Lửa.
+ Sổ
Giá: 50 Tỷ
Diện tích: 900 m2
Giá/m2: 55,56 Triệu/m2
828142
Mua bán
Tiện ích xung quanh
+
+ Kết cấu: Trệt, hiện cho thuê làm phòng xưởng cho thuê 75
+
+ Sổ
Phan Minh Đức
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
32 m2
Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,68 tỷ
44 m2
Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
15,8 tỷ
292 m2
Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
52 m2