Thông tin mô tả
Bán nhà
Giá: 17 Tỷ
Diện tích: 255 m2
Giá/m2: 66,67 Triệu/m2
957318
Mua bán
Bán nhà
Anh Linh
Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,99 tỷ
38 m2
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
65 m2
Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
70 m2
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
28,5 tỷ
230 m2