Thông tin mô tả
Tôi cần bán
DT 4x33m đúc 3 tấm, hiện nhà đang cho thuê 20tr/th.
Giá tôi bán 11.3
Giá: 11,3 Tỷ
Diện tích: 132 m2
Giá/m2: 85,61 Triệu/m2
737788
Mua bán
Tôi cần bán
DT 4x33m đúc 3 tấm, hiện nhà đang cho thuê 20tr/th.
Giá tôi bán 11.3
Skyreal
Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
62 m2
Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
4,45 tỷ
48 m2
2,55 tỷ
60 m2
Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
5,2 tỷ
110 m2