Thông tin mô tả
- Tòa nhà mặt phố Châu Long
- Hiện đang cho thuê kín phòng doanh thu 150tr/ tháng.
-
- Giá: 60
- Thông tin hình ảnh là thật 100
-
Giá: 60 Tỷ
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 576,92 Triệu/m2
943491
Mua bán
- Tòa nhà mặt phố Châu Long
- Hiện đang cho thuê kín phòng doanh thu 150tr/ tháng.
-
- Giá: 60
- Thông tin hình ảnh là thật 100
-
Anh Phương
Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 tỷ
55 m2
Đường Đội Nhân, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
17,5 tỷ
55 m2
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2