Thông tin mô tả
Chính chủ nhờ bán, nhà 2 tầng cũ mặt phố Nguyễn Trường Tộ, Cửa Bắc. Ba Đình.
Nhà cũ chủ xác định bán đất, vị trí vàng cực đẹp. Phù hợp xây dựng mọi loại hình
Giá: 125
- Thửa đất vuông đẹp,
Giá: 125 Tỷ
Diện tích: 315 m2
Giá/m2: 396,83 Triệu/m2
819789
Mua bán
Giá: 125
- Thửa đất vuông đẹp,
Nguyễn Thanh Thuý
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2