Thông tin mô tả
Gia đình cần bán nhà mặt phố Quán Thánh,
- Mặt phố lô góc.
-
- Vỉa hè rộng,
- Di chuyển vào trung tâm phố cổ cực tiện.
- 1 sổ
- Thiết kế thông sàn. Trang thiết bị xịn sò, nhập khẩu.
- Giá: 35.5
Chuyên gia nhà mặt phố, để
Giá: 35,5 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 591,67 Triệu/m2
1030111
Mua bán
Gia đình cần bán nhà mặt phố Quán Thánh,
- Mặt phố lô góc.
-
- Vỉa hè rộng,
- Di chuyển vào trung tâm phố cổ cực tiện.
- 1 sổ
- Thiết kế thông sàn. Trang thiết bị xịn sò, nhập khẩu.
- Giá: 35.5
Chuyên gia nhà mặt phố, để
Thu Hiền
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2