Thông tin mô tả
* Đường trước nhà 100m, đường hông nhà dự kiến 13m, tương lai lô góc
*
* Nhà : Nhà trệt lầu sân thượng, gồm
* Vị trí : Ngay
* Tiện ích : Cạnh Siêu Thị, Cây Xăng, Trường Chợ ... Ngay
* Phù hợp : Cho Thuê,
*
Giá: 295 Tỷ
Diện tích: 2138 m2
Giá/m2: 137,98 Triệu/m2
988025
Mua bán
*
* Nhà : Nhà trệt lầu sân thượng, gồm
* Vị trí : Ngay
* Tiện ích : Cạnh Siêu Thị, Cây Xăng, Trường Chợ ... Ngay
* Phù hợp : Cho Thuê,
*
Võ Đức Ân
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
480 triệu
38 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
550 triệu
40 m2
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2